| Weight Capacity | 500-5000kg |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Usage | Warehouse Storage System |
| Alternative Name | Push Back Storage Rack |
| Material | Steel |
|---|---|
| Color | Orange /blue/ Grey/green/Customized |
| Usage | Warehouse,auto Parts,industry,cold Storage |
| Size | Customized |
| Finish | Powder Coated |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 550 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พิมพ์ | รากพอลเล็ต |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความจุน้ำหนัก | 1,000KG-5,000KG/ต่อระดับ |
| ความกว้าง | 900 มม. -1500 มม. |
| ความสูง | 3000mm-12000mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 550 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 550 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| Usage | Warehouse Storage System |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Color | Blue, Orange, Green/Customizable |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t |
| สามารถในการผลิต | 500 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พิมพ์ | ชั้นวางขนาดกลางแบบไม่มีสลักเกลียว |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความจุน้ำหนัก | 150 กก.-600 กก |
| ความกว้าง | ปรับแต่ง |
| ความสูง | ปรับแต่ง |
| พิมพ์ | รากพอลเล็ต |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความจุน้ำหนัก | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | คลังสินค้าซุปเปอร์มาร์เก็ตโลจิสติกส์อีคอมเมิร์ซ ฯลฯ |
| สี | สีน้ำเงินสีเทาหรือสีส้มปรับแต่ง |