| Weight Capacity | 500-5000kg |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Usage | Warehouse Storage System |
| Alternative Name | Push Back Storage Rack |
| Material | Steel |
|---|---|
| Color | Orange /blue/ Grey/green/Customized |
| Usage | Warehouse,auto Parts,industry,cold Storage |
| Size | Customized |
| Finish | Powder Coated |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Thang pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | 1000KG-5000KG/MỖI CẤP |
| Chiều rộng | 900mm-1500mm |
| Chiều cao | 3000mm-12000mm |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Usage | Warehouse Storage System |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Color | Blue, Orange, Green/Customizable |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Giá đỡ trung bình Boltless |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | 150Kg-600Kg |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Chiều cao | tùy chỉnh |
| Kiểu | Thang pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Kho, siêu thị, hậu cần, thương mại điện tử, v.v. |
| Màu sắc | Màu xanh, xám hoặc cam, tùy chỉnh |