| Weight Capacity | 500-5000kg |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Usage | Warehouse Storage System |
| Alternative Name | Push Back Storage Rack |
| Scale | Heavy Duty |
|---|---|
| Alternative Name | Push Back Storage Rack |
| Size | Accept Customer Size |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
| Material | Steel |
| Usage | Warehouse Storage System |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Color | Blue, Orange, Green/Customizable |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
| Kích cỡ | Chấp nhận quy mô khách hàng |
|---|---|
| Tên thay thế | Đẩy trở lại giá lưu trữ |
| Tính năng | Bảo vệ ăn mòn |
| Đóng gói | Như yêu cầu của khách hàng |
| Cách sử dụng | Hệ thống lưu trữ kho |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
|---|---|
| Material | Steel |
| Usage | Warehouse Storage System |
| Scale | Heavy Duty |
| Surface Finish | Powder Coated And Galvanized |
| Product Specification | customize |
|---|---|
| color | customize |
| Bearing | 1000kg |
| Packaging Details | Standard export packing |
| Delivery Time | 20 work days |
| Kiểu | Thang xe lái xe |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Kho lưu trữ |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |