| Chống trầy xước | Đúng |
|---|---|
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Cần thiết | Đúng |
| Đã sử dụng | Giá kho |
| Màu sắc | Đen/cam/xanh dương/xám/xanh lá cây/tùy chỉnh |
| Type | Storage Racks/Shelves |
|---|---|
| Oem/Odm | Available upon request |
| Advantage | Maximize storage space, improve efficiency |
| Load Capacity | 500-1000kg per layer |
| Color | Customized |
| Kiểu | Đúc hẫng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Chiều cao | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | kim loại |
|---|---|
| Kiểu | Giá đỡ lửng |
| Dung tích | tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Finish | Power Coating |
|---|---|
| Weight Capacity | 1000-2000kg |
| Color | Customized |
| Keyword | Narrow Aisle Pallet Shelf |
| Application Environment | Warehouse Solutions,Goods Storage Rack |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Khả năng chịu trọng lượng | 300~700kg/lớp |
| Kiểu | Boltless / Rivet kệ |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Chấp nhận quy mô khách hàng |
| Material thickness | According To Loading Capacity |
|---|---|
| Assembly Required | Yes |
| feature | Adjustable,assemble |
| Number Of Shelves | 5 |
| Type | Boltless / Rivet Shelving |
| Scratch Resistant | Yes |
|---|---|
| Application | Warehouse, Supermarket, Logistics, E-commerce, Etc. |
| Color | Black/Orange /blue/ Grey/green/Customized |
| used | Warehouse Rack |
| Material thickness | According To Loading Capacity |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Durability | High |
|---|---|
| Application | Transport, Industrial,Auto Parts Etc |
| Foldable | Yes |
| Style | Heavy Duty |
| Eco-Friendly | Yes |