| Height | Customized |
|---|---|
| Depth | Customized |
| Capacity | 500kgs/shelf-2500kgs/shelf |
| Feature | High Quality Pallet Storage Rack |
| Material | Steel |
| Kiểu | Thang pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
| Finish | Powder Coated |
|---|---|
| Size | Customized |
| Width | Customized |
| Assembly Required | Yes |
| Packing | Carton Packing |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn |
| Vật liệu | Thép |
| Sử dụng | Giá kho |
| Khả năng chịu trọng lượng | 1000kg-3000kg |
| Usage | Warehouse,auto Parts,industry,cold Storage |
|---|---|
| Use | Industrial Warehouse Storage |
| Surface Treatment | Powder Coating |
| Number Of Levels | Customized |
| Feature | High Quality Pallet Storage Rack |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Color | Orange /blue/ Grey/green/Customized |
|---|---|
| Depth | Customized |
| Feature | High Quality Pallet Storage Rack |
| Material | Steel |
| Size | Customized |
| Kiểu | Thang pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | 1000KG-5000KG/MỖI CẤP |
| Chiều rộng | 900mm-1500mm |
| Chiều cao | 3000mm-12000mm |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |