| ความกว้าง | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความจุน้ำหนัก | 100kg-500kg/ต่อเลเยอร์ |
| จำเป็นต้องมีการชุมนุม | ใช่ |
| ความหนาของวัสดุ | ตามความสามารถในการโหลด |
| พิมพ์ | ชั้นวางของ |
| ความยาว | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ต้นทาง | JIANGSU, จีน |
| ระดับ | 2-3 ระดับ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ขนาด | ขนาดของลูกค้า |
| Type | Boltless / Rivet Shelving |
|---|---|
| Adjustable Shelves | Yes |
| Easy To Clean | Yes |
| Number Of Shelves | 5 |
| Rust Resistant | Yes |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พิมพ์ | ชั้นวางกลาง |
| ความจุน้ำหนัก | ชั้นละ 300-600 |
| ใช้ | ชั้นวางคลังสินค้า |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความกว้าง | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สี | สีดำ/ส้ม/น้ำเงิน/เทา/เขียว/ปรับแต่ง |
| ความจุน้ำหนัก | 100kg-500kg/ต่อเลเยอร์ |
| จำนวนชั้นวาง | 5 |
| พิมพ์ | ชั้นวางของ |
| color | customize |
|---|---|
| Product Specification | customize |
| Scope | Warehouse drive in pallet racking |
| Advantages | economical, simple, high density |
| Style | Industrial |
| พิมพ์ | ชั้นวางกลาง |
|---|---|
| วัสดุ | q235b เหล็ก |
| ใช้ | พื้นที่จัดเก็บ |
| ความลึก | ที่ปรับแต่งได้ |
| ความกว้าง | ที่ปรับแต่งได้ |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
|---|---|
| Material | Steel |
| Usage | Warehouse Storage System |
| Scale | Heavy Duty |
| Surface Finish | Powder Coated And Galvanized |
| พิมพ์ | คานเท้า |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กรีดเย็นคุณภาพสูง |
| ใช้ | ชั้นวางคลังสินค้า |
| การใช้งาน | คลังสินค้าชิ้นส่วนรถยนต์อุตสาหกรรมห้องเย็น |
| สี | กำหนดเอง (สี reg ar เป็นสีส้มสีน้ำเงินและสีเทาสีเงิน) |
| พิมพ์ | รากพอลเล็ต |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความจุน้ำหนัก | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | คลังสินค้าซุปเปอร์มาร์เก็ตโลจิสติกส์อีคอมเมิร์ซ ฯลฯ |
| สี | สีน้ำเงินสีเทาหรือสีส้มปรับแต่ง |