| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất cân nặng | 100kg-500kg/mỗi lớp |
| Cần thiết | Đúng |
| Độ dày vật liệu | Theo công suất tải |
| Kiểu | Boltless / Rivet kệ |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn gốc | Jiangsu, Trung Quốc |
| Mức độ | 2-3 cấp độ |
| Vật liệu | Thép |
| Kích cỡ | Quy mô khách hàng |
| Type | Boltless / Rivet Shelving |
|---|---|
| Adjustable Shelves | Yes |
| Easy To Clean | Yes |
| Number Of Shelves | 5 |
| Rust Resistant | Yes |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu | giá trung bình |
| Khả năng chịu trọng lượng | 300-600 mỗi lớp |
| Sử dụng | Giá kho |
| Vật liệu | Thép |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Đen/cam/xanh dương/xám/xanh lá cây/tùy chỉnh |
| Công suất cân nặng | 100kg-500kg/mỗi lớp |
| Số kệ | 5 |
| Kiểu | Boltless / Rivet kệ |
| color | customize |
|---|---|
| Product Specification | customize |
| Scope | Warehouse drive in pallet racking |
| Advantages | economical, simple, high density |
| Style | Industrial |
| Kiểu | giá trung bình |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235B |
| Sử dụng | Kho |
| Độ sâu | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
|---|---|
| Material | Steel |
| Usage | Warehouse Storage System |
| Scale | Heavy Duty |
| Surface Finish | Powder Coated And Galvanized |
| Kiểu | Đúc hẫng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán lạnh chất lượng cao |
| Sử dụng | Giá kho |
| Cách sử dụng | Kho, phụ tùng ô tô, công nghiệp, lưu trữ lạnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh (màu reg AR có màu cam, xanh và bạc) |
| Kiểu | Thang pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Kho, siêu thị, hậu cần, thương mại điện tử, v.v. |
| Màu sắc | Màu xanh, xám hoặc cam, tùy chỉnh |