| Vật liệu | Thép, thép cán lạnh chất lượng cao, thép nhẹ Q235, thép cuộn lạnh |
|---|---|
| Màu sắc | Blue, Orange, E TC, RAL System, Tùy chỉnh (màu sắc thông thường là màu cam) |
| Sử dụng | Giá kho, giá lưu trữ kho dự trữ Indus, công nghiệp, sử dụng kho, giá gác mái |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Chiều cao | Tùy chỉnh |
| Surface Treatment | Powder Coating |
|---|---|
| Color | Blue, Orange, Green, Grey/Customized |
| Type | Shuttle Racking System |
| Usage | Warehouse Storage |
| Feature | Corrosion Protection, Heavy Duty, Durable |
| Kiểu | giá trung bình |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235B |
| Sử dụng | Kho |
| Độ sâu | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Finish | Power Coating |
|---|---|
| Weight Capacity | 1000-2000kg |
| Color | Customized |
| Keyword | Narrow Aisle Pallet Shelf |
| Application Environment | Warehouse Solutions,Goods Storage Rack |
| Size | Customer Size |
|---|---|
| Layer | 2-3 |
| Type | Mezzanine Rack |
| Usage | Warehouse Storage |
| Application | Goods Storage |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Kho, hậu cần, sản xuất, v.v. |
| logo tùy chỉnh | Có sẵn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Usage | Warehouse Storage System |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Color | Blue, Orange, Green/Customizable |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
| Style | Automatic Storage/High Density |
|---|---|
| Usage | Warehouse Storage |
| Feature | Corrosion Protection, Heavy Duty, Durable |
| Color | Blue, Orange, Green, Grey/Customized |
| Material | Steel |
| Product Specification | customize |
|---|---|
| color | customize |
| Bearing | 1000kg |
| Packaging Details | Standard export packing |
| Delivery Time | 20 work days |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sàn lửng |
| Màu sắc | Màu xanh và cam / tùy chỉnh |
| Phong cách | Giá đỡ đa cấp |
| Đóng gói | Yêu cầu của khách hàng |