| Height | Customized |
|---|---|
| Depth | Customized |
| Capacity | 500kgs/shelf-2500kgs/shelf |
| Feature | High Quality Pallet Storage Rack |
| Material | Steel |
| Kiểu | Boltless kệ và giá đỡ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Tính năng | Bảo vệ ăn mòn |
| Công suất cân nặng | 1000 kg-5000 kg |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Kiểu | giá trung bình |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235B |
| Sử dụng | Kho |
| Độ sâu | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Color | Orange /blue/ Grey/green/Customized |
|---|---|
| Packing | Carton Packing |
| Width | Customized |
| Number Of Levels | Customized |
| Usage | Warehouse,auto Parts,industry,cold Storage |
| Kiểu | Boltless / Rivet kệ |
|---|---|
| Sử dụng | Giá kho |
| Vật liệu | Thép |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Kho, Hậu cần, v.v. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Cam, Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Giá kho |
| Khả năng chịu trọng lượng | 300kg-600kg |
| Kiểu | giá trung bình |
| Hoàn thành | Bột phủ |
|---|---|
| Độ sâu | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Kho, phụ tùng ô tô, công nghiệp, lưu trữ lạnh |
| Chiều cao | Tùy chỉnh |
| Tính năng | Giá lưu trữ pallet chất lượng cao |
| Weight Capacity | 500-5000kg |
|---|---|
| Material | Steel |
| Packing | As Customer's Requirements |
| Usage | Warehouse Storage System |
| Alternative Name | Push Back Storage Rack |
| Surface Treatment | Powder Coating |
|---|---|
| Color | Blue, Orange, Green, Grey/Customized |
| Type | Shuttle Racking System |
| Usage | Warehouse Storage |
| Feature | Corrosion Protection, Heavy Duty, Durable |
| Width | Customized |
|---|---|
| Usage | Warehouse,auto Parts,industry,cold Storage |
| Feature | High Quality Pallet Storage Rack |
| Assembly Required | Yes |
| Size | Customized |