| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Container lưu trữ có thể xếp chồng lên nhau |
|---|---|
| Cách sử dụng | Vận chuyển, công nghiệp, các bộ phận tự động |
| Màu sắc | Màu xám, màu xanh, tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 550 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Type | Wire Mesh Metal Pallet Box |
|---|---|
| Load Capacity | ≥1000kg |
| Finish | Powder Coating |
| Usage | Transport, Industrial,Auto parts |
| Color | Grey,Blue,Customize |
| Scale | Heavy Duty |
|---|---|
| Width | Customized |
| Height | Customized |
| Color | Customized |
| Surface Treatment | Powder Coating |
| Dung tích | 500kg-800kg |
|---|---|
| Vật liệu | Thép nhẹ Q235 |
| Khả năng xếp chồng | 4 cao |
| Ứng dụng | Kho, siêu thị, hậu cần, thương mại điện tử, v.v. |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ trung bình / nhiệm vụ nặng nề |
| Kiểu | Giá đỡ pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | 350 ~ 800kg/lớp |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Chiều cao | tùy chỉnh |
| Scale | wire mesh container |
|---|---|
| Capacity | 500-2000 |
| Color | as request |
| Stackable | YES |
| Foldable | YES |