| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Màu sắc | Màu xanh lam, cam, xanh lá cây, màu xám/tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| có thể điều chỉnh | Đúng |
| Style | Automatic Storage/High Density |
|---|---|
| Usage | Warehouse Storage |
| Feature | Corrosion Protection, Heavy Duty, Durable |
| Color | Blue, Orange, Green, Grey/Customized |
| Material | Steel |
| Type | Cantilevere RACK |
|---|---|
| Material | Q235B steel |
| Width | Customized |
| Height | Customized |
| Color | Customized(Reg ar colors are orange, blue and silver grey) |
| Kiểu | giá trung bình |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Sử dụng | Kho |
| Khả năng tải | 200Kg-500Kg/lớp |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kiểu | Boltless / Rivet kệ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Tính năng | Bảo vệ ăn mòn |
| Công suất cân nặng | 350 ~ 800kg/lớp |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Scratch Resistant | Yes |
|---|---|
| Number Of Shelves | 5 |
| Finish | Powder Coating |
| Width | Customized |
| Color | Black/Orange /blue/ Grey/green/Customized |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Kho lưu trữ |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu |
| Kiểu | Thang pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng chịu trọng lượng | 1000KG-5000KG/MỖI CẤP |
| Chiều rộng | 900mm-1500mm |
| Chiều cao | 3000mm-12000mm |
| Prcustomizeoduct size | customize |
|---|---|
| color | customize |
| Oem | Yes |
| Finish | Powder Coated |
| Other Name | Industrial Pallet Rack Shelving |
| Loading Capacity | Customized |
|---|---|
| Depth | Customized |
| Structure | Steel Structure |
| Material | Steel |
| Color | Blue And Orange / Customized |